Samrah Abbasi

Name: Samrah Abbasi
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Titunto si ti Oludije Ilera Ilera 2021
Mentor (s): Shervin Assari MD, MPH

Josephine Akingbulu

Name: Josephine Akingbulu
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Alakoso Alakoso, CDU College of Medicine
Mentor (s): Noe Chavez, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Jennifer Alvarez

Name: Jennifer Alvarez
Ẹgbẹ URA 2019-2020
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Oluwadi, AltaMed Institute Equity Institute
Mentor (s): Bita Amani, PhD

Brando Arriaga

Name: Brando Arriaga
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Iranlọwọ Iṣoogun ati Akọwe ni Ile-iwosan Cedar Sinai
Mentor (s): Yong Wu, MD, Ojú-iṣẹ

Shanelle Bailey

Name: Shanelle Bailey
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Alakoso Iwadi, CDU
Mentor (s): Shahrzad Bazargan Hejazi, PhD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Maria Barajas

Name: Maria Barajas, MPH
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Ṣiṣẹ ni
Mentor (s): Roberto Vargas, MD; Deyu Pan, MS

Kyla D. Baron

Name: Kyla D. Baron
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Alakoso Iwadi, CDU
Mentor (s): Shahrzad Bazargan-Hejazi, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Joshuan Blackmon

Name: Joshuan Blackmon
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Joseph Daniels, PhD, Senat Teklehaimanot, MPH

Shyann Cox

Name: Shyann Cox
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Awọn ẹkọ imọ-ẹrọ
Ipo lọwọlọwọ: Ọmọ ile-iwe akẹkọ ti ko gba oye
Mentor (s): Sheila Young, MD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Rakeidra Davis-Hudson

Name: Rakeidra Davis-Hudson
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Ọmọ ile-iwe Nọọsi ti ifojusọna
Mentor (s): Noe Chavez, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Kimberly Dorrah

Name: Kimberly Dorrah
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Ṣiṣẹ ni Arun Ilera Arun Kogboogun Eedi
Mentor (s): Yong Wu, MD, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH

Larenza Elbert

Name: Larenza Elbert
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Awọn ẹkọ imọ-ẹrọ
Ipo lọwọlọwọ: Ọmọ ile-iwe akẹkọ ti ko gba oye
Mentor (s): Sheila Young, MD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Kaitlyn Forde

Name: Kaitlyn Forde
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Imọ Ẹjẹ
Ipo lọwọlọwọ: Ọmọ ile-iwe akẹkọ ti ko gba oye
Mentor (s): Noe Chávez, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Kandace Fung

Name: Kandace Fung
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Sheila Young, MD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Claudia Noemi Gil

Name: Claudia Noemi Gil
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Awọn ẹkọ imọ-ẹrọ
Ipo lọwọlọwọ: Ọmọ ile-iwe akẹkọ ti ko gba oye
Mentor (s): Sheila Young, MD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Kristin Hildreth

Name: Kristin Hildreth
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Cheryl Wisseh, PharmD, TTS; Shanelle Bailey, MPH; Paul Robinson, Ojúgbà

Tenisha Janisse

Name: Tenisha Janisse
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Noe Chávez, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Karlon Johnson Jr.

Name: Karlon Johnson Jr.
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Oludije PhD ni Imon Arun ni Yunifasiti ti Miami.
Mentor (s): Roberto Vargas, MD; Deyu Pan, MS

Vishali Kapoor

Name: Vishali Kapoor
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Sheila Young, MD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Brittney Luu

Name: Brittney Luu
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Noe Chávez, Ojúgbà; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH

Jazalene Marshall

Name: Jazalene Marshall
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Awọn ẹkọ imọ-ẹrọ
Ipo lọwọlọwọ: Ọmọ ile-iwe akẹkọ ti ko gba oye
Mentor (s): Cheryl Wisseh, PharmD, TTS; Shanelle Bailey, MPH; Paul Robinson, Ojúgbà

Jason Martinez

Name: Jason Martinez
Ẹgbẹ URA 2019-2020
iṣeto: Awọn ẹkọ imọ-ẹrọ
Ipo lọwọlọwọ: Oludije Ile-iwe Iṣoogun ni Ile-ẹkọ giga tẹmpili
Mentor (s): Jorge Espinoza-Derout, Ojúgbà; Theodore C. Friedman MD

Name: Breann McAndrew
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Titunto si Ile-iṣẹ Ilera
Ipo lọwọlọwọ: Titunto si ti Oludije Ilera Ilera 2021
Mentor (s): David P. Lee, MSW, MPH; Joseph Daniels PhD; Senait Teklehaimanot, MPH

Joshua Soler

Name: Joshua Soler
Ẹgbẹ SOAR 2018-2019
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Akeko Ile-iwe Iṣoogun ni UC Riverside
Mentor (s): Joseph Daniels, PhD, Senat Teklehaimanot, MPH

Ashton Tanner

Name: Ashton Tanner
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Awọn ẹkọ imọ-ẹrọ
Ipo lọwọlọwọ: Aakẹkọ ti ko gba oye bachelor keji
Mentor (s): Cheryl Wisseh, PharmD, TTS; Shanelle Bailey, MPH; Paul Robinson, Ojúgbà

Kristina Funfun

Name: Kristina Funfun
Ẹgbẹ SOAR 2019-2020
iṣeto: Post Baccalaureate
Ipo lọwọlọwọ: Ibẹwẹ Ile-iwe Iṣoogun
Mentor (s): Sheila Young, MD; Senait Teklehaimanot, MPH; Dulcie Kermah, EdD, MPH