CDU Patent ati Intellectual Property Committee

NIPA AMẸRIKA
Igbimọ CDU Patent ati Intellectual Property a ti iṣeto Dr. Jay Vadgama mulẹ lori August 6th, 2013. Dokita Vadgama pe awọn aṣoju pupọ lati ọdọ awọn Oluko, awọn oṣiṣẹ, ati awọn igbimọ ijọba CDU lati kopa ninu igbimọ. Igbimọ Vadgama gba agbara igbimọ naa lati se agbekale eto imulo ati ilana ti o ni ibamu pẹlu idagbasoke ohun ini Intellectual Property ati lati ṣe iranlọwọ fun awọn olukọ, osise, awọn akẹkọ, awọn ọmọ-iwe, ati awọn ẹni-kọọkan ni agbegbe Yunifasiti lati ṣe aṣeyọri ninu igbega awọn iriri wọn tabi awọn iṣẹ.

AWỌN NIPA RẸ:
Igbesiyanju: Nestor Gonzalez-Cadavid: nestorgcadavid@cdrewu.edu
VICE-CHAIR: Eva McGhee: EvaMcghee@cdrewu.edu
Awọn olufẹ:
Jay Vadgama: jayvadgama@cdrewu.edu
Victor Chaban: victorchaban@cdrewu.edu
Theodore Friedman: theodorefriedman@cdrewu.edu
Amiya Sinha-Hikim: amiyasinhahikim@cdrewu.edu
John Basgen: JohnBasgen@cdrewu.edu
Suzanne Porszasz-Reisz: suzanneporszaszreisz@cdrewu.edu
Rajan Singh: rajansingh@cdrewu.edu
Jorge Artaza: jorgeartaza@cdrewu.edu
Edward Assanah: edwardassanah@cdrewu.edu

Fun alaye sii, jọwọ kan si Igbimọ Oludari:
Dr. Nestor Gonzalez-Cadavid, PhD
Foonu: 323-563-9330
imeeli: nestorgcadavid@cdrewu.edu

Tabi Office ti VP fun Iwadi ati Ilera Ilera:
Dokita Jay Vadgama, Ojúgbà
Foonu: 323-563-4853
imeeli: javvadgama@cdrewu.edu