Atilẹyin Imọ-ọna jijin

Atilẹyin imọ-ẹrọ latọna jijin wa fun awọn ọmọ ile-iwe, oṣiṣẹ ati awọn olukọ ti ko si lori ile-iwe. Nigbati o ba ṣakoso nipasẹ ọmọ ẹgbẹ oṣiṣẹ IT kan jọwọ tẹ lori ọna asopọ ti o yẹ (orukọ wọn) lati bẹrẹ igba atilẹyin latọna jijin.

 Akiyesi: Iwọ yoo nilo lati wa lori foonu pẹlu IT tabi ọmọ ẹgbẹ atilẹyin Library lati sopọ.

Aaron Weathersby https://get.teamviewer.com/cdu-aaronweathersby
Claudia Ramirez https://get.teamviewer.com/cdu-claudiaramirez 
Enrique Olmos https://get.teamviewer.com/cdu-enriqueolmos
Franklin Orantes https://get.teamviewer.com/cdu-franklinorantes
Jorge Ledezma https://get.teamviewer.com/cdu-jorgeledezma
Kelvin Bustillo https://get.teamviewer.com/cdu-kelvinbustillo
Kevin Duong https://get.teamviewer.com/cdu-kevinduong
Kong Tan https://get.teamviewer.com/cdu-kongtan
oluranlowo https://get.teamviewer.com/roberthalftech2
oluranlowo https://get.teamviewer.com/roberthalftech3
Robertikutech4 https://get.teamviewer.com/roberthalftech4
ile ikawe https://get.teamviewer.com/cdu-librarytech1
ile ikawe https://get.teamviewer.com/cdu-librarytech2
ÌkàwéTT3 https://get.teamviewer.com/cdu-librarytech3
Richard Lindstrom https://get.teamviewer.com/cdu-richardlindstrom
Usman Usman https://get.teamviewer.com/cdu-usmanusman