Ile-ẹkọ Gẹẹsi 2020 ati Awọn ẹbun Olukọni ati Awọn Ọla

AWỌN ỌMỌRỌ

Dokita Charles R. Drew Award
Ferguson, Freddy
McKenzie, Shanice

Dokita Martin Luther King Jr.
Ferguson, Freddy

Dokita Rebecca Lee Award
Isidro, Claire

Dokita Carlos Conseco González Award
Arteaga, Elvis

Dokita Geraldine Burton-Branch Award
Pettway, Bria

Dokita Mitchell Spellman, Eye
Moore, Kyasha

Ẹbun Cesar Chavez
Montoya, Hector

Dokita Helen Rodriguez-Trias Award
Gibbs, Lauren

Dokita Theodore Q. Miller Olugbeja Ẹlẹgbẹ Ifara
Neali, Jasmin

Ẹbun ti Dean ti Didara julọ
McKenzie, Shanice

Dean's Humanism ni AamiEye Oogun
Molina, Alfonso
Ruiz, Maria

Dokita Delford Williams III, Aami-iṣẹ abẹ
Cargle, Melanie

Aami Eye Iwadi Gold
Neali, Jasmine

Aami Eye Iwadi Fadaka
Molina, Alfonso

Onipokinni Iwadi Idẹ
Montoya, Hector

AWỌN TI AWỌN IJI ATI ILERA

Dokita Charles Buggs Award
Baron, Kayla
Cobb, Sharon
Griffith, Tara
Jimoh, Lily
La, Vy
Mi, Manida
Patel, Nil
Rodriguez-Orozco, Carolina
Sharma, Pallavi
Teixeira, Amir

Dokita Jack Mitchell
Bailey, Shanelle

Dokita Raymond Kivel Award
Brown, Courtney

Dokita Mary McLeod Bethune Award
Termell, Kimberly

Awọn ola Kọlẹji

Aboagye, Wendi - Cum Laude
Achim, Elizabeth - Magna Cum Laude
Aguilar, Akoko - Magna Cum Laude
Ahmed, Wigdan - Cum Laude
Akingbulu, Josephine - Magna Cum Laude
Alcones, Alfred Vincent - Magna Cum Laude
Alkhamies, Nouf - Summa Cum Laude
Alvarez, Jennifer - Summa Cum Laude
Aninzo (tẹlẹ Doeringsfield), Ashton - Summa Cum Laude
Arakelians, Emin - Summa Cum Laude
Asfaw, Eyobel - Magna Cum Laude
Asuncion, Maria Patricia - Summa Cum Laude
Bailey, Shanelle - Summa Cum Laude
Barajas, Maria - Summa Cum Laude
Baron, Kyla - Summa Cum Laude
Baraua, Shougat - Magna Cum Laude
Bashiri, Sowgand - Summa Cum Laude
Beltran, Stephanie - Summa Cum Laude
Benavides, Vienna - Magna Cum Laude
Berry, Dominique - Cum Laude
Blackmon, Joshaun - Rola Ọla
Ọmọkunrin, Shanika - Summa Cum Laude
Brisker-Rashad, Khamilah - Summa Cum Laude
Brown, Courtney - Ọla Roll
Bryant-Horn, Arneshia - Summa Cum Laude
Bui, Vincent - Magna Cum Laud
Bush, Jonathan - Summa Cum Laude
Castro Sandoval, Jessica - Summa Cum Laude
Clark, Khasiah - Magna Cum Laude
Clark, Ty'Tianna - Cum Laude
Cobb, Sharon - Lakotan Cum Laude
Cortez, Daileen - Magna Cum Laude
Davis, Miyah - Summa Cum Laude
Davis-Hudson, Rakeidra - Magna Cum Laude
Decastro, William - Summa Cum Laude
Delgado, Daniẹli - Cum Laude
Delgado, Jason - Magna Cum Laude
Diaz, Kristal - Summa Cum Laude
Dominguez, David - Magna Cum Laude
Dorrah, Kimberly - Summa Cum Laude
Awọn Edwards, Cristina - Magna Cum Laude
Edwards, Kayla - Summa Cum Laude
Flores, Justin - Summa Cum Laude
Galindo, Martin - Summa Cum Laude
Gessesse, Heywan - Summa Cum Laude
Gil, Aneta - Cum Laude
O dara, Krandalyn - Summa Cum Laude
Griffith, Tara - Summa Cum Laude
Gutierrez, Eden - Summa Cum Laude
Harris, Cassandra - Magna Cum Laude
Harris, Jaime - Magna Cum Laude
Henderson, Shadawn - Ọlá Roll
Hernandez, Erika - Summa Cum Laude
Huynh, Hang (Kame.awo-ori) - Magna Cum Laude
Hwanag, Shaneli - Summa Cum Laude Izucar, Raquel - Summa Cum Laude
Jameson, Abigal - Summa Cum Laude
Jimoh, Lily - Summa Cum Laude
Johnson, Karlon - Summa Cum Laude
Joseph, Stanley - Ọla Roll
Khan, Bisma - Summa Cum Laude
Kim, Samueli - Summa Cum Laude
Kitahara, Emi - Magna Cum Laude
Knox-Redic, Tiahyra - Summa Cum Laude
Krishnamurthy, Tarika - Summa Cum Laude
La, Vy - Summa Cum Laude
Layne, Ty'riek - Summa Cum Laude
Le, Phuong (Chrissy) - Magna Cum Laude
Lopez, Briana - Summa Cum Laude
Lopez, Kevin - Summa Cum Laude
Macon, Ke'Era - Magna Cum Laude
Malone, Brooke - Summa Cum Laude
Marashlian, Tia - Summa Cum Laude
Marin, Aracely - Magna Cum Laude
Martinez, Jason - Summa Cum Laude
Mazzotti, Gaetano - Magna Cum Laude
Mills-Brown, Christie - Cum Laude
Moreno, Jayla - Honor Roll
Murray, Melanie - Summa Cum Laude
Muturi, Maureen - Cum Laude
Mi, Manida - Summa Cum Laude
Najac, Bradley - Magna Cum Laude
Ngo, Danny - Cum Laude
Olelewe, Ginikachi - Summa Cum Laude
Ortiz-Luis, Michal - Magna Cum Laude
Osby, Melanie - Summa Cum Laude
Oshiba-Fowode, Tolulope - Summa Cum Laude
Patel, Hiren - Summa Cum Laude
Patel, Nil - Summa Cum Laude
Pham, John - Summa Cum Laude
Phan, Jennifer - Summa Cum Laude Reed, Michael - Summa Cum Laude
Rezekalla, Kyrllos - Cum Laude
Rodgers, Alexis - Magna Cum Laude
Rodriguez, Robert - Cum Laude
Rodriguez-Orozco, Carolina - Summa Cum Laude
Rymer-Martinez, Raquel - Cum Laude
Salawu, Daniella - Magna Cum Laude
Sanderlin, Quanincia - Summa Cum Laude
Santos, Cristhiam - Magna Cum Laude
Sharma, Pallavi - Summa Cum Laude
Simmons, Joilyn - Summa Cum Laude
Simmons, Antoinette - Summa Cum Laude
Smbatyan, Zhanna - Magna Cum Laude
Teixeira, Amir - Summa Cum Laude
Termell, Kimberly - Magna Cum Laude
Thomas, Marian - Cum Laude
Tran, Duyen - Summa Cum Laude
Truong, Tuan - Cum Laude
Umali, Jessica - Summa Cum Laude
Umejesi, Mishael - Magna Cum Laude
Varner, Praemika - Magna Cum Laude
Vazquez, Tatiana - Summa Cum Laude
Vernon, Alexandria - Summa Cum Laude
Williams, Candace - Cum Laude
Williams, Lewis - Magna Cum Laude
Wisseh, Cheryl - Magna Cum Laude
Yacoub, David - Summa Cum Laude
Zarrabian, Mehrshid - Summa Cum Laude
Zuluet, Pamela - Cum Laude

Awọn ọlá naa ni a funni da lori iye iwọn ipo akopọ ni ipari ti eto ẹkọ ẹkọ wọn -

Summa Cum Laude (pẹlu awọn iyin ti o ga julọ - o kere ju 3.75 GPA)
Magna Cum Laude (pẹlu awọn iyin giga - o kere ju 3.5 GPA)
Cum Laude (pẹlu awọn iyin - o kere ju 3.25 GPA)
Yipo iyi (3.00 - 3.49 GPA)

AGBARA OWO

Titunto si Imọ ni Awọn Imọ Ẹmọ

Ijinlẹ Ile-ẹkọ
Teixeira, Amir

Ìwò iperegede
Griffith, Tara

Iṣẹ iyalẹnu ati iyasọtọ
Martinez, Jason

Olori Alakoso
Vazquez, Tatiana

Apon ti Imọ-iṣe ni Awọn imọ-ẹrọ biomedical

Aṣeyọri ti Ile-iwe
Reed, Mikaeli

Iṣẹ iyalẹnu ati iyasọtọ
Arakelians, Emin

Olori Alakoso
Williams, Lewis

Titunto si Ile-iṣẹ Ilera, Awọn Iyatọ Ilera Ilu

Aami Eye Idanileko
Rodriguez-Orozco, Carolina

Ẹbun Ajimọja
Sharma, Pallavi

Asiwaju ti AamiEye Imọ
Johnson, Karlon

Aṣeyọri Erongba Onigbagbọ
Barajas, Maria

Awarding Leadership
Bailey, Shannelle

Onipokinni Itẹramọṣẹ
Dorrah, Kimberly

Aami Eye
Baron, Kyla

Ere Eye
Alvarez, Jennifer

Radiologic Technology Program

Onipokinni Akeko Iṣẹ Akeko Akeko ti Ọmọ ile-iwe
Tremell, Kimberly

Onipokinni Akeko Ọmọ fun Ijinlẹ Ọkọ
Hwang, Shaneli

Ijẹrisi JRCERT ti AamiEye Didara julọ fun Ọmọ ile-iwe
Phamamu, Johanu

MERVYN M. ẸKỌ NIPA TI NIPA

Aṣeyọri Alakoso ti Dean
Ipele Ipele Akọsilẹ (ELM)

Aṣa 16
Aṣeri, Martasha
Macaraeg, Alyssa

Aṣa 17
Garibay, Brenda
Adefeso, Damilola

RN-BSN
Aṣa 5
Reddix, Tracy
Stewart, Sara

Firanṣẹ Iṣẹ Itọju Nọọsi Ilera Nkan (PMHNP)
Aṣa 1
Foster, Bose
Harrison, Ronald
Alexander, Kevan

Aṣẹ Nọọsi Ẹbi (FNP)
Aṣa 22
Bedford, LeRonica

Aṣa 23
Peterson, Amber
Gaytan, Maria

Aṣa 24
Gil, Chianatall

Ami Erere Didara Ayebaye
Elm

Aṣa 16
Anyakpor, Nkemdilim
Ibukun, Crysta
Bọtini, Latoya

Aṣa 17
Tiongson, Joane Kay
Roca, Rey Paolo E
Morales-Valdez, Jessica

PMHNP
Aṣa 1
Belii, Olajumoke
Bisong, Francisca Obi
Ofosu, Ameyaw Mercy

FNP
Aṣa 22
Awọn igbero, Maria

Aṣa 23
Vega, Allan

Aṣa 24
Muhawij, Francis

Didara ni Aṣeyọri Ile-ẹkọ

Elm
Aṣa 16
Erezo, Earl James

Aṣa 17
Tiongson, Joane Kay

RN-BSN
Aṣa 5
Tribiana, Eddie

Aṣa 6
Stewart, Sara

PMHNP
Aṣa 1
Gregorio, Nicole
Wei, Maotao

FNP
Aṣa 22
Salalila, Leonor

Aṣa 23
Ayeni, Shike
Dacasin, Krista
Morney-Kuanyawo, Margarette
Soriano, Erlyn
Urzua, Irina
Vega, Allan
Villahermosa, Angelica

Aṣa 24
Achi, Dani
Baldo, Yasmine M
Balian, Armenouhi
Bunag, Charles
Bunag, Kathleen A.
Bunag, Michael J.
Campos, Reynaly
Dadashyan, Inna
Gil, Chiantall
Jimenez, Gregorio
Ngo, John
Nwosu, Nwamaka
Pacina, Ramon
Po, Patricia A.
Salarda, Jamille
Tolentino, John M.
Tyrell, Monique

Society ọlọla *

Abioro, Omowunmi
Abiy, Tirsit
Acevedo, Kharen
Achi, Dani
Iṣeduro, Christianah
Adefeso, Damilola
Adeniji, Rahmat
Aguero, Rosa
Akanno, Ijeoma
Akwaja, Melvina
Aleje, Sinat
Alexander, Kevan
Allard, Kody
Aniemeka, Ifeoma
Anugwom, Ifeyinwa
Anyakpor, Nkemdilim
Arunta, Sùúrù
Avalos Diaz, Blanca
Ayeni, Shike
Ayvazyan, Loreta
Bada, Fehintolu
Baldo, Yasmine Monica
Balian, Armenouhi
Banzon, Melvin
Ajagun, Arvella
Bedford, Leronica
Belii, Olajumoke
Beltran, Jessica
Bẹnjamini, Alice
Bisong, Francisca
Ibukun, Crysta
Bondoc, Michael
Borja, Ruby
Briscoe-ohoiner, Janine
Brown, Jacqueline
Bruten, Shawndolyn
Bumatay, Oore
Bunag, Charles
Bunag, Kathleen Angela
Bunag, Michael John
Bọtini, Latoya
Calloway, Jason
Campos, Reynaly
Casanova, Sitefanu
Castellanos, Miguel
Castillo-maldonado, Zulma
Chan, Jacqueline
Chan-lopez, Julia
Chen, Emmanuel
Ọmọde, Jazmyn
Colmenares, Ismael
Agbelebu, Dominique
Cruz, Jacinta
Cubangbang, Ruby Ann
Dacasin, Krista
Dacasin, Raffie
Dadashyan, Inna
De Guzman, Concepcion
De Leon, Crespa
Desha, Kọniliuusi Jerome
Deslate, Sitefanu
Diaz, Johannelda
Dominguez-claros, Marisol
Dumaplin, Lorelei
Dykes-barrow, Roslyn
Egeonuigwe, Elechi
Egungwu, Ayọ
Ekeagwu, Raphael
Ekeanyanwu, Uchenna
Elemuren, Kehinde
Elemuren, Taiwo
Erezo, Earl James
Esguerra, Ofelia
Esparza Sanchez, Claudia
Espinueva, Anne
Fawcett, Daniela
Ferrer, Myles Angelo
Flores, Carmen
Foster, Bose
Fulinara, Vanessa
Galura, Maria
Garcia, Evelyn
Garibay, Brenda
Garnett, Brittany
Gatan, Vicente
Gaytan, Maria
Gibbons, Era Mae
Gil, Chiantall
Gilyard, Terry
Golihani, Sara
Gregorio, Nicole
Gwanyama, Jubsia
Han, Jerry
Harris, Xavier
Harrison, Ronald
Gbọdọ, Shanetta
Ho, Dang
Huang, Xiaorong
Hughes, Joan
Hwang, Yun
Iheaka, Nnenna
IM, Patricia
Ip, Chunming
Iwegbu, Elsie
Iwuanyanwu, Magdalene
Jimenez, Gregorio
Johns, Jarmaine
Jones, Dexter
Juarez, Marco
Lacsamana, Rommel
Ibalẹ Landin, Judith
Lazo, Nicole
Lim, Mikaeli
Lopez, Andrew
Macaspac, Khelsey
Madarazo, Julio Arvie
Madu, Harrieth
Maduafokwa, Eucharia
Marmolejo Casillas, Jenny
Marpaung, Jesron
Marron, Roberto
Martinez, Christine
Massey, Verletta
Mbagwu, Chinatu
Moore, Allene
Morales-valdez, Jessica
Morney-kuanyawo, Margarette
Ọla, Whitney
Muhawij, Francis
Nacar, Clint
Narayan, Karishma
Navarro, Cecille
Ngo, John
Nguyen, Catvy
Nguyen, Khanh
Nguyen, Khanh-linh
Nguyen, Tuoc
Nwosu, Ebere
Nwosu, Joan
Nwosu, Nwamaka
Nwoye, Obianuju Caroline
Ocan, Mercedes
Ofosu Ameyaw, Aanu
Ogbunamiri, Ugochi
Oifoh, Roseline
Okafor, Ibukun
Okaro, Chioma
Okoye, Chinenye
Okwaraji, Kelechi
Onyebalu, Chika
Oranusi, Kenechukwu
Ortigro, Monique
Ortiz, Manuel
Pacina, Ramon
Palasio, Dianne
Pedraza, Cassandra
Peterson, Amber
Peterson, Porsha
Po, Patricia Anne
Awọn igbero, Maria
Primero, Brenda Gaile
Pryor, Shonnee
Que, Rosita
Razikova, Gulnoza
Reddix, Tracy
Rivas, Emmelyn
Roca, Rey Paolo Ernesto
Rodriguez, Juan Carlos
Rosete, Leika-marrie
Roxas, Kevin
Rucker, Shanna
Salalila, Leonor
Salarda, Jamille
Sampang, Erwin
Sampang, Samisi Christian
San Pedro, Melchor
Sangwanpanich, Aimon
Sim, Nadia
Simplice, Jennique
Smith, Kenya
Smith-douglas, Jacquelyn
Soriano, Erlyn
Stewart, Sara
Sunga, Andrea
Obinrin, Daniẹli
Tii, Marilyn
Terteryan, Nare
Terteryan, Tatevik
Tinoco, Maria
Tiongson, Joane Kay
Titensky, Christine Uy
Tolentino, John Marius
Tra, Duyen
Tribiana, Eddie
Truong, Tony
Tuazon, Homer
Tyrell, Monique
Urzua, Alexis
Uzoaru, Kinross
Vasquez, Josephine
Vega, Allan
Villahermosa, Angelica
Villahermosa, Reynante
Vo, Christina
Vu, Wendy
Wei, Maotao
Wells, Donald
Whitehead, Dion
Wilkerson, Kara
Wilson, Denise
Zaragoza, Patricia

* yẹ fun Hon Society Jọwọ Kan si Honorsokale@cdrewu.edu fun Alaye siwaju.

ỌRỌ TI ỌRUN - Ti gbekalẹ nipasẹ Alagba Ile-iwe giga

Ọjọgbọn Alailẹgbẹ
Dokita David Martins
Oludari Iṣoogun, Eto Iranlọwọ Onisegun, Ile-iwe Imọ ati Ilera
Alaga, Ẹka Idena ati Oogun Awujọ, Ile-iwe ti Oogun

Iṣẹ iyatọ
Dokita Sheila Young
Oludari, Eto Imudara Baccalaureate Post

Kíkọ Ikọ́ni
Dokita Mariles Rosario
Oludari Alakoso fun Eto FNP ati Oludari Alakoso
Mervyn M. Dymally School of Nursing

Ni Memory Olufẹ ti Awọn ẹlẹgbẹ wa -

Dokita Erik S. Fleming
Ọjọgbọn Iranlọwọ, Dept. ti Idena ati Isegun Awujọ, Ile-iwe ti Oogun
Oṣu Karun Ọjọ 29, Ọdun 1980 - Oṣu Kini 1, 2020

Dokita Seyung Chung
Ọjọgbọn Iranlọwọ, Dept. ti Oogun ti abẹnu, Ile-iwe ti Oogun
Oṣu Kini Ọjọ 10, Ọdun 1966 - Oṣu Kẹwa Ọjọ 11, ọdun 2019