Hỗ trợ công nghệ từ xa

Hỗ trợ công nghệ từ xa có sẵn cho sinh viên, nhân viên và giảng viên không ở trong khuôn viên trường. Khi được chỉ dẫn bởi nhân viên hỗ trợ CNTT, vui lòng nhấp vào liên kết thích hợp (tên của họ) để bắt đầu phiên hỗ trợ từ xa.

 Lưu ý: Bạn cần kết nối điện thoại với thành viên hỗ trợ CNTT hoặc Thư viện.

Aaron Weathersby https://get.teamviewer.com/cdu-aaronweathersby
Claudia Ramirez https://get.teamviewer.com/cdu-claudiaramirez 
Enrique Olmos https://get.teamviewer.com/cdu-enriqueolmos
Franklin Orantes https://get.teamviewer.com/cdu-franklinorantes
Jorge Ledezma https://get.teamviewer.com/cdu-jorgeledezma
Kelvin Bustillo https://get.teamviewer.com/cdu-kelvinbustillo
Kevin Dương https://get.teamviewer.com/cdu-kevinduong
Hồng Tân https://get.teamviewer.com/cdu-kongtan
roberthalftech2 https://get.teamviewer.com/roberthalftech2
roberthalftech3 https://get.teamviewer.com/roberthalftech3
Roberthalftech4 https://get.teamviewer.com/roberthalftech4
thư viện https://get.teamviewer.com/cdu-librarytech1
thư viện https://get.teamviewer.com/cdu-librarytech2
Thư việnTech3 https://get.teamviewer.com/cdu-librarytech3
Richard Lindstrom https://get.teamviewer.com/cdu-richardlindstrom
Usman Usman https://get.teamviewer.com/cdu-usmanusman