2020 Graduate at Faculty Awards at parangal

COLLEGE OF MEDICINE

Charles R. Drew Award
Ferguson, Freddy
McKenzie, Shanice

Dr. Martin Luther King Jr. Award
Ferguson, Freddy

Rebecca Lee Award
Isidro, Claire

Dr Carlos Conseco González Award
Arteaga, Elvis

Geraldine Burton-Branch Award
Pettway, Bria

Mitchell Spellman, Award
Moore, Kyasha

Cesar Chavez Award
Montoya, Hector

Helen Rodriguez-Trias Award
Gibbs, Lauren

Theodore Q. Miller Peer Advocacy Award
Neal, Jasmin

Dean's Award of Excellence
McKenzie, Shanice

Ang Dean's Humanism in Medicine Award
Molina, Alfonso
Ruiz, Maria

Delford Williams III, Surgery Award
Cargle, Melanie

Gintong Pananaliksik ng Ginto
Neal, Jasmine

Award ng Silver Research Award
Molina, Alfonso

Award ng Bronze Research Award
Montoya, Hector

COLLEGE OF SCIENCE AND HEALTH

Charles Buggs Award
Baron, Kayla
Cobb, Sharon
Griffith, Tara
Jimoh, Lily
La, Vy
Aking, Manida
Patel, Nil
Rodriguez-Orozco, Carolina
Sharma, Pallavi
Teixeira, Amir

Jack Mitchell Award
Bailey, Shanelle

Dr Raymond Kivel Award
Kayumanggi, Courtney

Mary McLeod Bethune Award
Termell, Kimberly

Mga parangal sa College

Aboagye, Wendi - Cum Laude
Achim, Elizabeth - Magna Cum Laude
Aguilar, Percival - Magna Cum Laude
Ahmed, Wigdan - Cum Laude
Akingbulu, Josephine - Magna Cum Laude
Alcones, Alfred Vincent - Magna Cum Laude
Alkhamies, Nouf - Summa Cum Laude
Alvarez, Jennifer - Summa Cum Laude
Aninzo (dating Doeringsfield), Ashton - Summa Cum Laude
Arakelians, Emin - Summa Cum Laude
Asfaw, Eyobel - Magna Cum Laude
Asuncion, Maria Patricia - Summa Cum Laude
Bailey, Shanelle - Summa Cum Laude
Barajas, Maria - Summa Cum Laude
Baron, Kyla - Summa Cum Laude
Baraua, Shougat - Magna Cum Laude
Bashiri, Sowgand - Summa Cum Laude
Beltran, Stephanie - Summa Cum Laude
Benavides, Vienna - Magna Cum Laude
Berry, Dominique - Cum Laude
Blackmon, Joshaun - Honor Roll
Boyce, Shanika - Summa Cum Laude
Brisker-Rashad, Khamilah - Summa Cum Laude
Brown, Courtney - Honor Roll
Bryant-Horn, Arneshia - Summa Cum Laude
Bui, Vincent - Magna Cum Laud
Bush, Jonathan - Summa Cum Laude
Castro Sandoval, Jessica - Summa Cum Laude
Clark, Khasiah - Magna Cum Laude
Clark, Ty'Tianna - Cum Laude
Cobb, Sharon - Summ Cum Laude
Cortez, Daileen - Magna Cum Laude
Davis, Miyah - Summa Cum Laude
Davis-Hudson, Rakeidra - Magna Cum Laude
Decastro, William - Summa Cum Laude
Delgado, Daniel - Cum Laude
Delgado, Jason - Magna Cum Laude
Diaz, Kristal - Summa Cum Laude
Dominguez, David - Magna Cum Laude
Dorrah, Kimberly - Summa Cum Laude
Edwards, Cristina - Magna Cum Laude
Edwards, Kayla - Summa Cum Laude
Flores, Justin - Summa Cum Laude
Galindo, Martin - Summa Cum Laude
Gessesse, Heywan - Summa Cum Laude
Gil, Aneta - Cum Laude
Goodman, Krandalyn - Summa Cum Laude
Griffith, Tara - Summa Cum Laude
Gutierrez, Eden - Summa Cum Laude
Harris, Cassandra - Magna Cum Laude
Harris, Jaime - Magna Cum Laude
Henderson, Shadawn - Honor Roll
Hernandez, Erika - Summa Cum Laude
Huynh, Hang (Cam) - Magna Cum Laude
Hayag, Chanel - Summa Cum Laude Izucar, Raquel - Summa Cum Laude
Jameson, Abigal - Summa Cum Laude
Jimoh, Lily - Summa Cum Laude
Johnson, Karlon - Summa Cum Laude
Joseph, Stanley - Honor Roll
Khan, Bisma - Summa Cum Laude
Kim, Samuel - Summa Cum Laude
Kitahara, Emi - Magna Cum Laude
Knox-Redic, Tiahyra - Summa Cum Laude
Krishnamurthy, Tarika - Summa Cum Laude
La, Vy - Summa Cum Laude
Layne, Ty'riek - Summa Cum Laude
Le, Phuong (Chrissy) - Magna Cum Laude
Lopez, Briana - Summa Cum Laude
Lopez, Kevin - Summa Cum Laude
Macon, Ke'Era - Magna Cum Laude
Malone, Brooke - Summa Cum Laude
Marashlian, Tia - Summa Cum Laude
Marin, Aracely - Magna Cum Laude
Martinez, Jason - Summa Cum Laude
Mazzotti, Gaetano - Magna Cum Laude
Mills-Brown, Christie - Cum Laude
Moreno, Jayla - Honor Roll
Murray, Melanie - Summa Cum Laude
Muturi, Maureen - Cum Laude
My, Manida - Summa Cum Laude
Najac, Bradley - Magna Cum Laude
Ngo, Danny - Cum Laude
Olelewe, Ginikachi - Summa Cum Laude
Ortiz-Luis, Michal - Magna Cum Laude
Osby, Melanie - Summa Cum Laude
Oshiba-Fowode, Tolulope - Summa Cum Laude
Patel, Hiren - Summa Cum Laude
Patel, Nil - Summa Cum Laude
Pham, John - Summa Cum Laude
Phan, Jennifer - Summa Cum Laude Reed, Michael - Summa Cum Laude
Rezekalla, Kyrllos - Cum Laude
Rodgers, Alexis - Magna Cum Laude
Rodriguez, Robert - Cum Laude
Rodriguez-Orozco, Carolina - Summa Cum Laude
Rymer-Martinez, Raquel - Cum Laude
Salawu, Daniella - Magna Cum Laude
Sanderlin, Quanincia - Summa Cum Laude
Santos, Cristhiam - Magna Cum Laude
Sharma, Pallavi - Summa Cum Laude
Simmons, Joilyn - Summa Cum Laude
Simmons, Antoinette - Summa Cum Laude
Smbatyan, Zhanna - Magna Cum Laude
Teixeira, Amir - Summa Cum Laude
Termell, Kimberly - Magna Cum Laude
Thomas, Marian - Cum Laude
Tran, Duyen - Summa Cum Laude
Truong, Tuan - Cum Laude
Umali, Jessica - Summa Cum Laude
Umejesi, Mishael - Magna Cum Laude
Varner, Praemika - Magna Cum Laude
Vazquez, Tatiana - Summa Cum Laude
Vernon, Alexandria - Summa Cum Laude
Williams, Candace - Cum Laude
Williams, Lewis - Magna Cum Laude
Wisseh, Cheryl - Magna Cum Laude
Yacoub, David - Summa Cum Laude
Zarrabian, Mehrshid - Summa Cum Laude
Zuluet, Pamela - Cum Laude

Ang mga parangal ay iginawad batay sa average na puntos ng average na puntos sa pagkumpleto ng kanilang akademikong programa

Summa Cum Laude (na may pinakamataas na parangal - hindi bababa sa 3.75 GPA)
Magna Cum Laude (na may mataas na karangalan - hindi bababa sa 3.5 GPA)
Cum Laude (na may mga parangal - hindi bababa sa 3.25 GPA)
Karangalan Roll

Mga parangal sa DEPARTMENT

Master ng Agham sa Biomedical Sciences

Kahusayan sa akademya
Teixeira, Amir

Pangkalahatang Kahusayan
Griffith, Tara

Natitirang Serbisyo at Pag-aalay
Martinez, Jason

Natitirang Pamumuno
Vazquez, Tatiana

Bachelor of Sciences sa Biomedical Science

Akademikong Pagkamit
Reed, Michael

Natitirang Serbisyo at Pag-aalay
Arakelians, Emin

Natitirang Pamumuno
Williams, Lewis

Master of Public Health, Disparities ng Urban Health

Award ng Academic Excellence
Rodriguez-Orozco, Carolina

Tagapagtaguyod ng Award
Sharma, Pallavi

Champion ng Science Award
Johnson, Karlon

Kritikal na Pag-iisip ng Pag-iisip
Barajas, Maria

Award ng Pamumuno
Bailey, Shannelle

Pagpupugay Award
Dorrah, Kimberly

Scholar Award
Baron, Kyla

Ang Awardary ng Award
Alvarez, Jennifer

Radiologic Technology Program

Natatanging Award sa Klinikal sa Pag-aaral ng Mag-aaral
Tremell, Kimberly

Natitirang Student Award para sa Akademikong Kahusayan
Hwang, Chanel

JRCERT Certificate of Excellence Award para sa Mag-aaral
Pham, John

MERVYN M. DYMALLY SCHOOL NG NURSING

Pamantayang Award ng Dean
Master Level ng Pagpasok (ELM)

Cohort 16
Asher, Martasha
Macaraeg, Alyssa

Cohort 17
Garibay, Brenda
Adefeso, Damilola

RN-BSN
Cohort 5
Reddix, Tracy
Stewart, Sarah

Mag-post ng Master Master Health Practitioner (PMHNP)
Cohort 1
Foster, Bose
Harrison, Ronald
Alexander, Kevan

Practitioner ng Nars ng Pamilya
Cohort 22
Bedford, LeRonica

Cohort 23
Peterson, Amber
Gaytan, Maria

Cohort 24
Gil, Chianatall

Award ng Kahusayan sa Klinikal
Malaking uri ng puno

Cohort 16
Anyakpor, Nkemdilim
Bliss, Crysta
Mga pindutan, Latoya

Cohort 17
Tiongson, Joane Kay
Roca, Rey Paolo E.
Morales-Valdez, Jessica

PMHNP
Cohort 1
Bell, Olajumoke
Bisong, Francisca Obi
Ofosu, Ameyaw Mercy

FNP
Cohort 22
Potes, Maria

Cohort 23
Vega, Allan

Cohort 24
Muhawij, Francis

Kahusayan sa Kakayahang Akademiko

Malaking uri ng puno
Cohort 16
Erezo, Earl James

Cohort 17
Tiongson, Joane Kay

RN-BSN
Cohort 5
Tribiana, Eddie

Cohort 6
Stewart, Sarah

PMHNP
Cohort 1
Gregorio, Nicole
Wei, Maotao

FNP
Cohort 22
Salalila, Leonor

Cohort 23
Ayeni, Shike
Dacasin, Krista
Attorney-Kuanyawo, Margarette
Soriano, Erlyn
Urzua, Alex
Vega, Allan
Villahermosa, Angelica

Cohort 24
Achi, Dani
Baldo, Yasmine M
Balian, Armenouhi
Bunag, Charles
Bunag, Kathleen A.
Bunag, Michael J.
Campos, Reynaly
Dadashyan, Inna
Gil, Chiantall
Jimenez, Gregorio
Ngo, John
Nwosu, Nwamaka
Pacina, Ramon
Po, Patricia A.
Salarda, Jamille
Tolentino, John M.
Tyrell, Monique

Karangalan ng Lipunan *

Abioro, Omowunmi
Abiy, Tirsit
Acevedo, Kharen
Achi, Dani
Adeduro, Christianah
Adefeso, Damilola
Adeniji, Rahmat
Aguero, Rosa
Akanno, Ijeoma
Akwaja, Melvina
Aleje, Sinat
Alexander, Kevan
Allard, Kody
Aniemeka, Ifeoma
Anugwom, Ifeyinwa
Anyakpor, Nkemdilim
Arunta, Pasensya na
Avalos Diaz, Blanca
Ayeni, Shike
Ayvazyan, Loreta
Bada, Fehintolu
Baldo, Yasmine Monica
Balian, Armenouhi
Banzon, Melvin
Battick, Arvella
Bedford, Leronica
Bell, Olajumoke
Beltran, Jessica
Benjamin, Alice
Bisong, Francisca
Bliss, Crysta
Bondoc, Michael
Borja, Ruby
Briscoe-ohoiner, Janine
Kayumanggi, Jacqueline
Bruten, Shawndolyn
Bumatay, Fragrance
Bunag, Charles
Bunag, Kathleen Angela
Bunag, Michael John
Mga pindutan, Latoya
Calloway, Jason
Campos, Reynaly
Casanova, Stephanie
Castellanos, Miguel
Castillo-maldonado, Zulma
Chan, Jacqueline
Chan-lopez, Julia
Chen, Emmanuel
Childress, Jazmyn
Colmenares, Ismael
Krus, Dominique
Cruz, Jacinta
Cubangbang, Ruby Ann
Dacasin, Krista
Dacasin, Raffie
Dadashyan, Inna
De Guzman, Concepcion
De Leon, Crespa
Si Desha, si Cornelius Jerome
Magninilay, si Stephanie
Diaz, Johannelda
Dominguez-claros, Marisol
Dumaplin, Lorelei
Dykes-barrow, Roslyn
Egeonuigwe, Elechi
Egungwu, Joy
Ekeagwu, Raphael
Ekeanyanwu, Uchenna
Elemuren, Kehinde
Elemuren, Taiwo
Erezo, Earl James
Esguerra, Ofelia
Esparza Sanchez, Claudia
Espinueva, Anne
Fawcett, Daniela
Ferrer, Myles Angelo
Flores, Carmen
Foster, Bose
Fulinara, Vanessa
Galura, Maria
Garcia, Evelyn
Garibay, Brenda
Garnett, Brittany
Gatan, Vicente
Gaytan, Maria
Gibbons, Era Mae
Gil, Chiantall
Gilyard, Terry
Golshani, Sarah
Gregorio, Nicole
Gwanyama, Jubsia
Han, Jerry
Harris, Xavier
Harrison, Ronald
Hilt, Shanetta
Ho, Dang
Huang, Xiaorong
Hughes, Joan
Hwang, Yun
Iheaka, Nnenna
Ako, Patricia
Ip, Chunming
Iwegbu, Elsie
Iwuanyanwu, Magdalene
Jimenez, Gregorio
Johns, Jarmaine
Jones, Dexter
Juarez, Marco
Lacsamana, Rommel
Landingin, Judith
Lazo, Nicole
Lim, Michael
Lopez, Andrew
Macaspac, Khelsey
Madarazo, Julio Arvie
Madu, Harrieth
Maduafokwa, Eucharia
Marmolejo Casillas, Jenny
Marpaung, Jesron
Marron, Roberto
Martinez, Christine
Massey, Verletta
Mbagwu, Chinatu
Moore, Allene
Morales-valdez, Jessica
M Attorney-kuanyawo, Margarette
Pighati, Whitney
Muhawij, Francis
Nacar, Clint
Narayan, Karishma
Navarro, Cecille
Ngo, John
Nguyen, Catvy
Nguyen, Khanh
Nguyen, Khanh-linh
Nguyen, Tuoc
Nwosu, Ebere
Nwosu, Joan
Nwosu, Nwamaka
Nwoye, Obianuju Caroline
Ocan, Mercedes
Ofosu Ameyaw, Mercy
Ogbunamiri, Ugochi
Oifoh, Roseline
Okafor, Pagpapala
Okaro, Chioma
Okoye, Chinenye
Okwaraji, Kelechi
Onyebalu, Chika
Oranusi, Kenechukwu
Ortiguero, Monique
Ortiz, Manuel
Pacina, Ramon
Palasio, Dianne
Pedraza, Cassandra
Peterson, Amber
Peterson, Porsha
Po, Patricia Anne
Potes, Maria
Primero, Brenda Gaile
Pryor, Shonnee
Que, Rosita
Razikova, Gulnoza
Reddix, Tracy
Rivas, Emmelyn
Roca, Rey Paolo Ernesto
Rodriguez, Juan Carlos
Rosete, Leika-marrie
Roxas, Kevin
Rucker, Shanna
Salalila, Leonor
Salarda, Jamille
Sampang, Erwin
Sampang, Mark Christian
San Pedro, Melchor
Sangwanpanich, Aimon
Sim, Nadia
Pasimpleng, Jennique
Smith, Kenya
Smith-douglas, Jacquelyn
Soriano, Erlyn
Stewart, Sarah
Sunga, Andrea
Si Tate, si Danielle
Teah, Marilyn
Terteryan, Nare
Terteryan, Tatevik
Tinoco, Maria
Tiongson, Joane Kay
Titensky, Christine Uy
Tolentino, John Marius
Tra, Duyen
Tribiana, Eddie
Truong, Tony
Tuazon, Homer
Tyrell, Monique
Urzua, Alexis
Uzoaru, Kinross
Vasquez, Josephine
Vega, Allan
Villahermosa, Angelica
Villahermosa, Reynante
Vo, Christina
Vu, Wendy
Wei, Maotao
Wells, Donald
Whitehead, Dion
Wilkerson, Kara
Wilson, Denise
Zaragoza, Patricia

* karapat-dapat para sa Honor Society. Mangyaring Makipag-ugnay sa Honorsociety@cdrewu.edu para sa karagdagang Impormasyon.

FACULTY HONORS - Inilahad ng Akademikong Senado

Natitirang Propesor
Dr. David Martins
Direktor ng Medikal, Programang Pantulong ng Doktor, College of Science at Health
Tagapangulo, Kagawaran ng Preventive at Social Medicine, College of Medicine

Natitirang Serbisyo
Sheila Young
Direktor, Enhanced Post Baccalaureate Program

Natitirang Pagtuturo
Mariles Rosario
Assistant Director ng FNP Program at Assistant Professor
Mervyn M. Dymally School of Nursing

Sa Pagmamahal sa Pagmamahal sa aming Mga Kolehiyo -

Erik S. Fleming
Katulong Propesor, Dept. ng Preventive at Social Medicine, College of Medicine
Mayo 29, 1980 - Enero 1, 2020

Seyung Chung
Katulong na Propesor, Dept. ng Internal Medicine, College of Medicine
Enero 10, 1966 - Oktubre 11, 2019