CDU Patent at Intellectual Property Committee

TUNGKOL SA KOMITO
Ang CDU Patent at Intellectual Property Committee ay itinatag ni Dr. Jay Vadgama noong Agosto 6th, 2013. Inanyayahan ni Dr. Vadgama ang ilang mga kinatawan mula sa mga guro ng CDU faculty, kawani, at administratibo upang makilahok sa komite. Ang komite ay sinisingil ni Dr. Vadgama upang bumuo ng patakaran at pamamaraan na kasang-ayon sa pag-unlad ng Intelektwal na Ari-arian at upang tulungan ang mga guro ng CDU, kawani, fellows, mag-aaral, at iba pang mga indibidwal sa komunidad ng University upang maging matagumpay sa pagtataguyod ng kanilang mga pagtuklas o imbensyon.

ROSTER COMMITTEE:
CHAIR: Nestor Gonzalez-Cadavid: nestorgcadavid@cdrewu.edu
VICE-CHAIR: Eva McGhee: EvaMcghee@cdrewu.edu
MGA MIYEMBRO:
Jay Vadgama: jayvadgama@cdrewu.edu
Victor Chaban: victorchaban@cdrewu.edu
Theodore Friedman: theodorefriedman@cdrewu.edu
Amiya Sinha-Hikim: amiyasinhahikim@cdrewu.edu
John Basgen: JohnBasgen@cdrewu.edu
Suzanne Porszasz-Reisz: suzanneporszaszreisz@cdrewu.edu
Rajan Singh: rajansingh@cdrewu.edu
Jorge Artaza: jorgeartaza@cdrewu.edu
Edward Assanah: edwardassanah@cdrewu.edu

Para sa karagdagang impormasyon, mangyaring makipag-ugnay sa Tagapangulo ng Komite:
Dr. Nestor Gonzalez-Cadavid, PhD
Telepono: 323-563-9330
email: nestorgcadavid@cdrewu.edu

O Opisina ng VP para sa Pananaliksik at Kalusugan Affairs:
Dr. Jay Vadgama, PhD
Telepono: 323-563-4853
email: javvadgama@cdrewu.edu